Đội Cảnh sát kinh tế thành phố Hạ Long phối hợp Công an xã Hoà Bình tặng quà 05 gia đình khó khăn trên địa bàn trong dịp tết Giáp Thìn 2024
Sáng ngày 27/01/2024, Đội Cảnh sát kinh tế thành phố Hạ Long, phối hợp với công an xã Hòa Bình thăm và tặng quà 05 gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn.
Phát huy truyền thống tốt đẹp của dân tộc với tinh thần “tương thân, tương ái”, “lá lành đùm lá rách”, Sáng ngày 27/01/2024, Đội Cảnh sát kinh tế thành phố Hạ Long, phối hợp với công an xã Hòa Bình thăm và tặng quà 05 gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn. Mỗi xuất quà trị giá trên 2.000.000 đồng.
Một số hình ảnh đoàn tới thăm và tặng quà tại các gia đình có hoàn cảnh khó khăn
Đây là việc làm có ý nghĩa nhân văn sâu sắc, giúp hỗ trợ các gia đình hoàn cảnh khó khăn đón Tết thêm ấm no, qua đó tăng cường tình đoàn kết quân dân, cũng như góp phần lan toả yêu thương./.
Tin tức khác
- Xã Hòa Bình tổ chức thăm, tặng quà các gia đình chính sách, gia đình người có công với cách mạng trên địa bàn
- Vô cùng thương tiếc đồng chí Tổng Bí thư kính mến!
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập nhiệm vụ Khảo sát địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập Nhiệm vụ Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Thông báo công khai lấy ý kiến với nhiệm vụ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long/