Trường Mầm non Cao Xanh phối hợp với trường Mầm non Hòa Bình tặng quà cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn của nhà trường
Sáng Ngày 29/01/2024, Trường Mầm non Cao Xanh phối hợp với trường Mầm non Hòa Bình tặng quà cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn của nhà trường.
Trong không khí Mừng Đảng- Mừng Xuân mới. Với tinh thần tương thân tương ái, lá lành đùm lá rách, mang đến 1 mùa xuân ấm áp, 1 cái Tết cổ truyền thật ý nghĩa, góp phần mang đến niềm vui cho những bé có hoàn cảnh khó khăn của nhà trường. Sáng ngày 29/01/2024, Trường Mầm non Cao Xanh phối hợp với trường Mầm non Hòa Bình tổ chức tặng quà cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn của nhà trường. Với 12 xuất quà được trao tận tay tới các bé.
Quang cảnh buổi tặng quà cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn của nhà trường
Tặng quà Tết cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn là hoạt động thường niên của trường Mầm non Cao Xanh trong mỗi dịp Tết đến, xuân về.
Các bé được nhận quà hôm nay là những bé có hoàn cảnh khó khăn của trường. Món quà tuy không lớn nhưng với sự quan tâm đặc biệt này, hi vọng các bé sẽ cố gắng vượt lên trong mọi hoàn cảnh khó khăn để đạt được những thành tích trong học tập và tu dưỡng đạo đức để trở thành con ngoan, trò giỏi, đáp ứng lòng mong đợi của các cô và cha mẹ./.
Tài Hưng
Tin tức khác
- Xã Hòa Bình tổ chức thăm, tặng quà các gia đình chính sách, gia đình người có công với cách mạng trên địa bàn
- Vô cùng thương tiếc đồng chí Tổng Bí thư kính mến!
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập nhiệm vụ Khảo sát địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập Nhiệm vụ Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Thông báo công khai lấy ý kiến với nhiệm vụ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long/