Hội Chữ thập đỏ thành phố Hạ Long phối hợp với Bưu điện thành phố Hạ Long tặng quà cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Hòa Bình nhân dịp Tháng hành động vì trẻ em năm 2022
Sáng ngày 17/6/2022, Hội Chữ thập đỏ thành phố Hạ Long phối hợp với Bưu điện thành phố Hạ Long tặng quà cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Hòa Bình nhân dịp Tháng hành động vì trẻ em năm 2022.
Hội Chữ thập đỏ TP Hạ Long, Bưu điện thành phố Hạ Long tặng quà cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Hòa Bình
Nhân dịp Tháng hành động vì trẻ em năm 2022, Hội Chữ thập đỏ thành phố Hạ Long phối hợp với Bưu điện thành phố Hạ Long tặng 10 xuất quà cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã, bao gồm 200.000đ tiền mặt, túi sách, sữa. Đoàn ân cần thăm hỏi, động viên và chúc các cháu sức khỏe, chăm ngoan, học tập tốt, nỗ lực vượt qua khó khăn vươn lên trong học tập, trở thành công dân tốt trong tương lai.
Những món quà ý nghĩa đó đã thể hiện sự quan tâm của Hội chữ thập đỏ thành phố Hạ Long, Bưu điện thành phố Hạ Long tới các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã.
Tin tức khác
- Xã Hòa Bình tổ chức thăm, tặng quà các gia đình chính sách, gia đình người có công với cách mạng trên địa bàn
- Vô cùng thương tiếc đồng chí Tổng Bí thư kính mến!
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập nhiệm vụ Khảo sát địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập Nhiệm vụ Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Thông báo công khai lấy ý kiến với nhiệm vụ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long/