Khai mạc Triển lãm giới thiệu sản phẩm OCOP Quảng Ninh
Tối 12/11, tại Cung Quy hoạch, Hội chợ và Triển lãm tỉnh, Sở Công Thương tổ chức Khai mạc chương trình Triển lãm giới thiệu sản phẩm OCOP Quảng Ninh và sản phẩm làng nghề, gắn với Cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam”. Đây là hoạt động nằm trong khuôn khổ chương trình Liên hoan Xiếc thế giới - Hạ Long 2019. Tới dự có đồng chí Vũ Thị Thu Thủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh.
Tin tức khác
- Xã Hòa Bình tổ chức thăm, tặng quà các gia đình chính sách, gia đình người có công với cách mạng trên địa bàn
- Vô cùng thương tiếc đồng chí Tổng Bí thư kính mến!
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập nhiệm vụ Khảo sát địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lập Nhiệm vụ Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long
- Thông báo công khai lấy ý kiến với nhiệm vụ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm xã Hòa Bình, thành phố Hạ Long/